ஞுக்லீயா மற்றும் அமித்திரிவேதி இணைந்து SRM இன்மிலனில் உலகை நடனம் ஆடச்செய்தனர்

ஞுக்லீயா மற்றும் அமித்திரிவேதி இணைந்து SRM இன்மிலனில் உலகை நடனம் ஆடச்செய்தனர்

உலகம் முழுவதும் 52 நாடுகளில் இருந்து 70,000 மாணவர்கள் நிகழ்வுகளில் பங்கேற்க மற்றும் இசையில் மூழ்கவந்தனர் – தேசபாணியில்!

மிலன் ’18 இன்கடைசி நாள் தி. பொ. கணேசன் கலையரங்கத்தில் மகிழ்ச்சி மற்றும் உற்சாகம் நிறைந்து காணப்பட்டது, 5 நாள் நீண்ட திருவிழா வெற்றிகரமாக நிறைவுற்ற தருணத்தில் 52 நாடுகளில் இருந்து 70,000 பங்கேற்பாளர்கள் வெற்றிகரமாக. என ‘லைவ் த மாற்றம்’ என்ற வளாகத்திற்குள் நுழைந்தது. நடிகை யஷிகா அன்னான்ட் அவர்களால் நடத்தப்பட்ட மதிப்புமிக்க செயல்பாடு, மற்றும் 20 லட்ச ரூபாய் ரொக்கப்பரிசுகளை விழாவில் நடத்தப்பட்ட 180+ நிகழ்வுகளின் வெற்றியாளர்களுக்கு விநியோகிக்கப்பட்டது.

கலாச்சார விழாவில் நாடெங்களிடமிருந்து பெரும்கலைஞர்களால் நடத்தப்பட்ட பல நிகழ்ச்சிகள் இருந்தன. அமித்திரிவேதி தனது இசைக்குழுவுடன் மிலன் ’18 க்கு வந்தார், ‘உத்டேபஞ்சாப்’ மற்றும் ‘லவ்யூசிண்டகி’ போன்ற புகழ் பெற்றபாடல்களை பாடினார். ‘பாஸ்ராணி’, ‘Akkad Bakkad’ மற்றும் ‘Scene Kya’ போன்ற புகழ் பெற்றபாடல்களுக்கு 13,000 நபர்களை பொருத்தி கொண்டிருப்பதை போலவே, அவரது பாடல்களிலும் டி.ஜே. ஹை ‘. ராகுல் சுப்பிரமணியன் மற்றும் சொரப்பாண்ட் ஆகியோர் இறுதி நாளில் மிலனுக்காக நிகழ்த்த வந்தஸ்டாண்ட்-அப் நகைச்சுவைக்காரர்களாக இருந்தனர்.

பிளாக் பஸ்டர் நிகழ்ச்சிகளிலிருந்து பங்கேற்பாளர்களை தவிர, இந்த விழாவானது 12 களங்களில் நிகழ்ந்த நிகழ்வுகளில் பங்கேற்றது. ‘போர்பாண்ட்ஸ்’ மற்றும் ‘கொரோனாய்ட்’ போன்ற நிகழ்வுகள் நாட்டில் உள்ள அனைத்து பெரிய கல்லூரி மற்றும் தொழில் முறைக்குழுக்களும் கலந்து கொண்டன. விழாவும் சுற்றியும் சுற்றுச்சூழலுக்காக மேற்கொள்ளப்படும் நடவடிக்கைகள் பற்றிய விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்துவதற்காக திருவிழா கொண்டாட்ட நிகழ்வுகள் நிகழ்ந்தன. வளாகத்தில் பலவிதமான உணவுவகைகளை தயாரிப்பதற்காக மாணவர்களுடன் சேர்ந்து பலவிதமான விற்பனை நிலையங்கள் காணப்பட்டன.

‘மிலன்’ என்ற வார்த்தை சந்திப்பதற்காக உள்ளது, மற்றும் மிலன் ’18 அதன் நிகழ்வுகளால் அல்லது நிகழ்வுகள் மூலம், வளாகத்தை சுற்றி எல்லோரும் புதிய நண்பர்களால் உருவாக்கப்பட்டு அதன் பெயர் வலுவாக உள்ளது. மொத்தத்தில், அனைத்து பங்கேற்பாளர்கள் திருவிழா முடிவில் மகிழ்ச்சி மற்றும் மகிழ்ச்சியை விட்டு, ஆர்வமாக மீண்டும் மீண்டும் இந்த அற்புதமான தருணங்களை relive எதிர்கால பதிப்புகள் கலந்து கொள்ள எதிர்பார்த்து.

ALSO READ:

Nucleya and Amit Trivedi get the world dancing at SRM’s Milan

 

 

Please follow and like us:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *