ஏஞ்சல்ஹாக் குளோபல் ஹேகத்தான் 2018: எஸ்.ஆர்.எம் பல்கலைக்கழக டெக் லேப் உறுப்பினர்கள் முதல் இடம்

ஏஞ்சல்ஹாக் குளோபல் ஹேகத்தான் 2018: எஸ்.ஆர்.எம் பல்கலைக்கழக டெக் லேப் உறுப்பினர்கள் முதல் இடம்

மைக்ரோசாப்ட் ஹைதராபாத்தில் 2018 ஆம் ஆண்டின் ஏஞ்சல்ஹாக் குளோபல் ஹேகத்தான் 2018 ஆம் ஆண்டில் எஸ்.ஆர்.எம் பல்கலைக்கழக டெக் லேப் உறுப்பினர்கள் முதல் இடத்தை வென்றனர்

2018 ஆண்டு ஜூன் மாதம் 3 ஆம் தேதியன்று எஸ்.ஆர்.எம்.யில் இருந்து ஒரு மாணவர் குழு  ஹைதராபாத்தில் உள்ள மைக்ரோசாப்ட் வளாகத்தில் Angelhack Global Hackathon Series 2018 இன் ஒரு பகுதியாக நடத்தப்பட்ட ஏஞ்சல்ஹாக் ஹாகத்தானில் கலந்து கொண்டு முதலாவது பரிசை வென்றது. இந்த ஆண்டின் கருப்பொருள்  “இணையற்ற தொழில்நுட்பங்கள்” இந்த  ஆண்டு  உலகெங்கிலும்  டெவலப்பர்கள் பற்றிய அழுத்தம் பிரச்சினைகள் தீர்க்க கட்டுப்பாடுகள் மற்றும்  எந்த தொழில்நுட்பத்தை பயன்படுத்த சுதந்திரம் கொடுக்கும் நோக்கத்துடன் அமைக்கப்பட்டது. இதுபோன்ற தீர்வுகள் விரைவான முன்மாதிரி மற்றும் வரிசைப்படுத்தலுக்கு உதவுகிறது, தொழில்நுட்பதுறையில்   உற்பத்தித்திறன்  அதிகரிக்கவும் உதவுகிறது. 200 க்கும் மேற்பட்ட மாணவர்கள், அனுபவம் வாய்ந்த வல்லுநர்கள் மற்றும் தொழில்முனைவோர் என பலரும் இந்த  அரிதான வாய்ப்புக்காக போட்டியிட்டனர். மதிப்பீடுகளின் எண்ணிக்கை மற்றும் 2 சுற்றுகள் விரிவான அமர்வுகள் ஆகியவற்றின் முடிவில், இறுதி  முடிவு அறிவிக்கப்பட்டது. மைக்ரோசாப்ட், அமேசான் மற்றும் முக்கியநிறுவனங்களின்  நிபுணர்களைக் கொண்ட தீர்ப்பு குழு. எஸ்.ஆர்.எம் பல்கலைக்கழகத்தின் இரண்டு மாணவர்கள்; அன்கூர் அகர்வால் மற்றும் கிருஷ்ணா மனிஷா டிண்ட்குரி ஆகியோர் வெற்றிபெற்ற மாணவர்கள் என அறிவிக்கப்பட்டது.  அடுத்த தொழில்நுட்ப ஆய்வகத்திற்க்கு ,  வெற்றியின் ஒரு பகுதியாக இருந்தனர். உலகளாவிய HACKELLERERER திட்டம் 2018 இல் கலந்துகொள்வதற்கான வாய்ப்பும் இம் மாணவர்களுக்கு கிடைத்துள்ளது . சிந்தனைத் தலைவர்கள் மற்றும் அனுபவம் வாய்ந்த தொழில் முனைவோர் ஆகியோருடன் தாங்களும் இணைந்து   உதவுவதற்காக தங்களது உதவியைத் தக்கவைத்துக்கொள்வதன் மூலம் தங்கள் ஹேக்கத்தான் வெற்றி  முன்மாதிரியான வெற்றி எனவும் மாணவர்கள் கூறினர்.  இயந்திரம் கற்றல் பயிற்சியாளர்களுக்கான சிக்கல்களை தீர்த்தல்   செயற்கை நுண்ணறிவு சார்ந்த பயன்பாட்டை க உருவாக்குதல், அதிக துல்லியம் விகிதங்களை அடைவதற்கு ஒரு குறிப்பிட்ட தரவுகளை  பயன்படுத்துவதற்கு சிறந்த வழிமுறையைத் தேர்ந்தெடுப்பது சிக்கல் ஆகும். இதற்கு தேவையான தீவிரமான தரவு பகுப்பாய்வு, சோதனை , நிறைய நேரம் மற்றும் செயல்திறனை அதிகரிப்பு போன்றவை தேவை . இந்த கடினமான செயல்முறை டெவலப்பர்கள் ஒரு துல்லியமான அறிவியல் விட ரசவாதம் போன்ற இயந்திர கற்றல் சிகிச்சை செய்கிறது. இந்த மாணவர்கள் பயனீட்டாளர்களால் வழங்கப்பட்ட ஒரு தரவுத்தொகையை இன்னும் இயங்கும் இல்லாமல் 10 வெவ்வேறு வழிமுறைகளின் செயல்திறனை முன்கணிக்கக்கூடிய ஒரு தீர்வை உருவாக்கினர், எனவே பயிற்சி நேரம் மற்றும் ஜி.பீ.யூ திறன் போன்ற மதிப்புமிக்க ஆதாரங்களை சேமிப்பதன் மூலம் பயன்படுத்த சிறந்த முதல் இடத்திற்கு  பரிந்துரைக்கப்படுகிறது  எனவும் வல்லுநர்கள் கூறினர்.

ALSO READ:

SRM Deemed to be University Tech Lab Members bagged 1st place on Angelhack Global Hackathon 2018 at Microsoft Hyderabad

Please follow and like us:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *